Giải Phẫu và Sinh Lý TDTT
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Tập đồng diễn !

Go down

Tập đồng diễn ! Empty Tập đồng diễn !

Bài gửi  Admin Sat May 08, 2010 9:49 am

Chuyện đã xong, đáng lý phải nói sớm, nhưng vì dạo này ít lên mạng, nên bây giờ tôi mới có dịp tâm sự cùng các bạn.
Trước tiên, tôi rất chân thành cảm ơn tất cả các bạn sinh viên đã tham gia cùng nhà trường trong quá trình tập đồng diễn chào mừng lễ 30/4 vừa qua. Đó là một nhiệm vụ. Và các bạn đã làm rất tốt - cho dù đã gặp không ít những khó khăn bên lề như vấn đề giờ giấc, chuyện xe đi - về, chuyện ăn, ngủ ngày tập trung, chuyện ngồi ... hơn 5 giờ trên khán đài, ...
Sau nữa, là tôi thấy vẫn còn một số cá nhân chưa thật sự có ý thức tập thể : còn đi trễ, còn mất tập trung trong tập luyện. Chỉ là một vài cá nhân. Dĩ nhiên các bạn cũng biết là sai sót cá nhân sẽ ảnh hưởng thế nào khi ta thực hiện bài đồng diễn này. Vì thế, trong thời gian vừa qua, đôi lúc tôi thật sự nóng giận - thật không hài lòng với thái độ thiếu trách nhiệm của một số bạn ...
Dù sao thì chúng ta cũng đã làm xong, và làm rất tốt. Mọi chuyện nên quên đi. Phía trước các bạn là mùa hè. Chúc tất cả các bạn có những ngày hè thật vui và đầy ý nghĩa !
HTH.

Admin
Admin

https://anatomy.forumvi.com